Type to search

சீன மதுபான நிறுவனத்துடன் HEINEKEN 1.9 பில்லியன் யூரோ ஒப்பந்தம்

EUROPE Netherlands WORLD

சீன மதுபான நிறுவனத்துடன் HEINEKEN 1.9 பில்லியன் யூரோ ஒப்பந்தம்

Share
 • 2
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  2
  Shares

சீனாவின் மிகப்பெரிய பீர் நிறுவனமான China Resources Beer இன், 40 சதவீத பங்குகளை ஹெயின்கென் வாங்க, டச்சு பீர் உற்பத்தியாளர் மொத்தம் 1.9 பில்லியன் யூரோக்களை  செலவழித்தது. இதன்படி ஹெயின்கென்னின் சொத்துக்களை சீனாவில் China Resources Beer இடம் விற்கும் படியும், ஹெயின்கென் தயாரிப்புகளை அதன் உரிமத்தின் கீழ் தனது பாரிய வலையமைப்பினூடாக விற்றுத்தருவதாகவும் ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டுள்ளது.heineken signs 19 billion euro deal chinese brewery

இந்த ஒப்பந்தத்தின் படி, ஹெயின்கென் டச்சு நிறுவனம் சீனாவில் ஒரு பகுதி முதலீடு செய்துள்ளது. ஹெய்ன்கெக் சீனாவில் தனது சொந்த பீர் பிராண்டுகளை முன்னெடுத்துச் செல்லும் வாய்ப்பைப் பெறுகிறது ஹெயின்கேனுக்கு ஏற்கனவே ஆஸ்திரேலியா மற்றும் கனடாவில் இதே போன்ற உரிம ஒப்பந்தங்கள் உள்ளன என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

263 மில்லியன் யூரோ மதிப்புள்ள ஹெய்னெக்கின் மூன்று சீன மதுபானங்களை CR பீர் கட்டுப்பாட்டில் கொண்டுள்ளது.

Dutch company products license sale China, Dutch company products license sale, Dutch company products license, Dutch company products, license sale China, Tamil News, Dutch Tamil News, Europe Tamil News
மேலதிக உலக செய்திகள்
பாகம் 2: யார் இந்த யாஷிகா ஆனந்த்??
சுவிஸ் செக்ஸ் நிறுவனம் வர்த்தக முத்திரை மீறலுக்காக இலாப தண்டம் செலுத்துகிறது!!
முன்மொழியப்பட்ட ஊதிய வெட்டுக்களுக்கு எதிராக ரயில் தொழிலாளர்கள் கண்டனம்
சுய பரிசோதனை HIV கிட் சுவிட்சர்லாந்து சந்தையில் விற்பனக்கு
ஈரானிய ஜனாதிபதி சுவிட்சர்லாந்திற்கு உத்தியோகபூர்வ விஜயம்
தமிழீழ விடுதலைப் புலிகளுக்கு சுவிஸ் வழங்கிய அங்கீகாரம்; வரலாற்று தீர்ப்பு

எமது ஏனைய தளங்கள்


 • 2
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  2
  Shares
Tags: